റീചാർജ് ചെയ്തു പണമുണ്ടാക്കാം; ജിയോ പുതിയ ആപ്പ് അവതരിപ്പിച്ചു

ജിയോ പുതിയ ലൈറ്റ് കമ്മ്യൂണിറ്റി റീചാർജ് ആപ്പ് പുറത്തിറക്കി. ജിയോ പോസ് എന്ന പേരിലുള്ള ആപ്പ് ഏതൊരു വ്യക്തിയെയും ഒരു ജിയോ വരിക്കാരൻ ആക്കാനും മറ്റ് സബ്സ്ക്രൈബർക്ക് പ്രീപെയ്ഡ് റീചാർജുകൾ ചെയ്തു കൊടുക്കുന്നത് വഴി പണം സമ്പാദിക്കാനും അനുവദിക്കുന്നു. വളരെ എളുപ്പത്തിൽ രജിസ്റ്റർ ചെയ്തു ഉപയോഗിക്കാവുന്ന ആപ്പിൽ രജിസ്റ്റർ യാതൊരു ഡോക്യൂമെന്റുകളുടെയും ആവശ്യമില്ല. ശാരീരിക പരിശോധനയും ആവശ്യമില്ല.
ജിയോപോസ് ലൈറ്റ് ആപ്ലിക്കേഷൻ വഴി ഒരു ജിയോ സബ്സ്ക്രൈബേർ ആയ ശേഷം, ഏത് ഉപയോക്താവിനും മറ്റ് ജിയോ ഉപഭോക്താക്കളുടെ അക്കൗണ്ടുകൾ റീചാർജ് ചെയ്യാനും കമ്മീഷൻ നേടാനും കഴിയും. നിങ്ങൾക്ക് ഇതിനകം തന്നെ മൈ ജിയോ ആപ്ലിക്കേഷൻ അല്ലെങ്കിൽ ജിയോ വെബ്‌സൈറ്റ് ഉപയോഗിച്ച് മറ്റ് ആളുകളുടെ ജിയോ പ്രീപെയ്ഡ് അക്കൗണ്ടുകൾ റീചാർജ് ചെയ്യാൻ കഴിയുമെങ്കിലും ആ റീചാർജുകളിൽ ജിയോ നിങ്ങൾക്ക് ഒരു കമ്മീഷൻ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നില്ല.
മറ്റ് നമ്പറുകൾ റീചാർജ് ചെയ്യുന്നതിന് ജിയോപോസ് ലൈറ്റ് ആപ്ലിക്കേഷൻ ജിയോ സബ്സ്ക്രൈബർക്ക് 4.16 ശതമാനം കമ്മീഷൻ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. 20 ദിവസത്തിനുള്ളിൽ ജിയോ സബ്സ്ക്രൈബർക്ക് അവരുടെ വരുമാനം കാണാനും അവരുടെ ഇടപാടുകൾ പരിശോധിക്കാനും അനുവദിക്കുന്ന ഒരു പാസ്ബുക്ക് സവിശേഷതയും ഇതിലുണ്ട്. നിങ്ങൾ അപ്ലിക്കേഷൻ ഇൻസ്റ്റാളു ചെയ്‌ത് ആവശ്യമായ അനുമതികൾ നൽകി കഴിഞ്ഞാൽ, രജിസ്റ്റർ ചെയ്‌ത് ഒരു ജിയോ സബ്സ്ക്രൈബർ ആകാൻ ജിയോപോസ് ലൈറ്റ് നിങ്ങളോട് ആവശ്യപ്പെടും. ഒരു ജിയോ സബ്സ്ക്രൈബർ യോഗ്യത നേടുന്നതിന് നിങ്ങൾക്ക് ഒരു ജിയോ നമ്പർ ഉണ്ടായിരിക്കണം. രജിസ്ട്രേഷൻ പ്രക്രിയ പൂർത്തിയാക്കിയ ശേഷം, നിങ്ങളുടെ വാലറ്റിലേക്ക് പണം ലോഡു ചെയ്യാൻ അപ്ലിക്കേഷൻ ആവശ്യപ്പെടും. വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്ന വിഭാഗങ്ങൾ Rs. 500, രൂപ. 1,000, 2,000. ഓരോ രൂപയിലും. 100 ആപ്ലിക്കേഷൻ വഴി ചെലവഴിച്ചു, ഏജന്റിന് Rs. 4.166 അധികമാണ്, അതായത് റീചാർജ് തുകയുടെ 4.16 ശതമാനം ആണ്.
സുഹൃത്തുക്കൾക്കും കുടുംബത്തിനും ഉപയോക്താക്കൾക്കുമായി ഏറ്റവും ഉചിതമായ പ്ലാനുകൾ റീചാർജ് ചെയ്യാൻ സഹായിക്കുന്നതിന് ജിയോ സബ്സ്ക്രൈബർ ജനപ്രിയ പ്രീപെയ്ഡ് റീചാർജ് പ്ലാനുകൾ അപ്ലിക്കേഷൻ കാണിക്കുന്നു. ലഭ്യമായ എല്ലാ റീചാർജുകളും ഉപയോക്താക്കളെ അറിയിക്കുന്ന ഒരു പതിവു ചോദ്യ വിഭാഗവുമുണ്ട്. ഡ്രീംഡി ടിഎച്ച് ഫോറങ്ങളിൽ ഡിജെ റോയ് എന്ന ഉപയോക്താവാണ് അപ്ലിക്കേഷൻ ആദ്യമായി കണ്ടെത്തിയത്.
ഇപ്പോൾ ഈ ആപ്പ് ആൻഡ്രോയിഡ് പതിപ്പ് മാത്രമേ ലഭ്യമായിട്ടൊള്ളു. വൈകാതെ ഐ ഒഎസ് പതിപ്പും പുറത്തിറക്കും.