കമിതാക്കൾക്കായി ഫേസ്ബുക്ക് പുതിയ ആപ്പ് പുറത്തിറക്കി

കമിതാക്കൾക്കും ദമ്പതികൾക്കും സ്വകാര്യമായി പരസ്പരം സംവദിക്കാനും, പാട്ടുകൾ, വിഡിയോകൾ, പ്രണയ സന്ദേശങ്ങൾ തുടങ്ങിയവ കൈമാറാനും പരസ്പരം പ്രണയ ഗാനങ്ങൾ ആസ്വദിക്കാനും ഏറെ സഹായകരമാകുന്ന ട്യുൺഡ് എന്ന് വിളിക്കുന്ന ഒരു പുതിയ അപ്ലിക്കേഷൻ ഫേസ്ബുക്ക് പുറത്തിറക്കി.
കഴിഞ്ഞ വർഷം സ്ഥാപിതമായ എൻ‌പി‌ഇ എന്ന കമ്പനി ഒരു പരീക്ഷണ അടിസ്ഥാനത്തിൽ ഫേസ്ബുക്കുമായി ചേർന്നാണ് ഈ ആപ്പ് പുറത്തിറക്കിയത്. ഗ്രൂപ്പായി രൂപകൽപ്പന ചെയ്‌ത ആപ്ലിക്കേഷൻ സന്ദേശങ്ങൾ, കുറിപ്പുകൾ, കാർഡുകൾ, വോയ്‌സ് മെമ്മോകൾ, ഫോട്ടോകൾ, സ്‌പോട്ടിഫൈ ഗാനങ്ങൾ എന്നിവ പരസ്പരം പങ്കിടാൻ കമിതാക്കളെ പ്രോത്സാഹിപ്പിക്കുന്നു, അതുവഴി അവരുടെ ബന്ധത്തിന്റെ ഒരു “ഡിജിറ്റൽ സ്ക്രാപ്പ്ബുക്ക്” സൃഷ്ടിക്കുന്നു. അപ്ലിക്കേഷൻ സ്റ്റോറിൽ വിവരിച്ചിരിക്കുന്നതു പോലെ.
സൗജന്യമായി ഉപയോഗിക്കാവുന്ന അപ്ലിക്കേഷൻ ദമ്പതികളെ അവരുടെ ഫോൺ നമ്പർ ഉപയോഗിച്ച് ബന്ധിപ്പിക്കുന്നു, അവർക്ക് ഒരു ഫേസ്ബുക്ക് അക്കൗണ്ട് ആവശ്യമില്ല, എന്നിരുന്നാലും ഇത് ഫേസ്ബുക്കിന്റെ ഡാറ്റാ നയവുമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നു, അതായത് അപ്ലിക്കേഷനിൽ നൽകിയിരിക്കുന്ന വിവരങ്ങൾ പരസ്യ ടാർഗെറ്റിംഗിനായി ഉപയോഗിക്കാം.

എന്നാൽ ഈ അപ്ലിക്കേഷൻ ഇപ്പോൾ ആപ്പിൾ സ്റ്റോറിൽ മാത്രമേ ലഭ്യമാകുകയൊള്ളു.. വൈകാതെ പ്ലേ സ്റ്റോറിലും ലഭിക്കുന്നതായിരിക്കും.