ഒറ്റ ക്ലിക്കിൽ 4 പേരുമായി വീഡിയോ കാൾ ചെയ്യാം, പുതിയ ഫീച്ചറുമായി വാട്സാപ്പ്

ഒറ്റ ക്ലിക്കിൽ ഒരേ സമയം നാല് പേരുമായി വീഡിയോ കോൾ ചെയ്യാൻ അനുവദിക്കുന്ന പുതിയ ഫീച്ചറുമായി വാട്സാപ്പ്. ഐഎംഒ, സൂം, സ്കൈപ്പ് പോലുള്ള അപ്പ്ലിക്കേഷനുകൾ തങ്ങളുടെ വീഡിയോ കോൾ അംഗങ്ങളുടെ പരിധി ഉയർത്തിയതിന് പിന്നാലെയാണ് വാട്സാപ്പിന്റെ ഈ പുതിയ തീരുമാനം.
ഏറ്റവും പുതിയ അപ്‌ഡേറ്റുകള്‍ അനുസരിച്ച്, ഒരു ഗ്രൂപ്പിലെ പങ്കാളികളെ വ്യക്തിഗതമായി തിരഞ്ഞെടുക്കാതെ നേരിട്ട് ഒരു ഗ്രൂപ്പ് കോള്‍ ചെയ്യാന്‍ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ ഉപയോക്താക്കളെ അനുവദിക്കുന്നു. നിങ്ങളുടെ കോള്‍ ആരംഭിക്കുന്നതിന് നിങ്ങളുടെ ഗ്രൂപ്പ് ചാറ്റിന്റെ മുകളിലുള്ള വീഡിയോ ഐക്കണില്‍ ടാപ്പുചെയ്യേണ്ടിവരും. എന്നാലും, ഇത് നാലോ അതില്‍ കുറവോ ആളുകള്‍ അടങ്ങുന്ന ഗ്രൂപ്പുകള്‍ക്ക് മാത്രമേ ബാധകമാകൂ.
ചാറ്റിലുള്ള എല്ലാവരുമായും നേരിട്ട് ഒരു കോള്‍ ആരംഭിക്കുന്നതിന് നിങ്ങളുടെ ഗ്രൂപ്പ് ചാറ്റില്‍ നിന്ന് വീഡിയോ അല്ലെങ്കില്‍ വോയ്‌സ് കോള്‍ ഐക്കണ്‍ ടാപ്പുചെയ്യുക ഈ ഫീച്ചര്‍ ലഭിക്കാന്‍, ഉപയോക്താക്കള്‍ വാട്ട്‌സ്ആപ്പിന്‍റെ ഏറ്റവും പുതിയ പതിപ്പിലേക്ക് അപ്‌ഡേറ്റ് ചെയ്യേണ്ടതുണ്ട്. ഇത് പ്ലേ സ്‌റ്റോറിലും ആപ്പ് സ്‌റ്റോറിലും ലഭ്യമാണ്.